สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ผศ.ศรีวาลี ทองเลี่ยมนาค ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มอบหมายให้อาจารย์บุษยมาศ เหมณี รองผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน พร้อมด้วยบุคลากรงานสหกิจศึกษา นำทีมคณาจารย์ จำนวน 21 ท่าน เข้าศึกษาดูงานหลักสูตรสหกิจศึกษาและการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงาน CWIE…
Blog
- previous post: REGIS NEWS ขอความร่วมมือทุกท่าน ตอบแบบประเมินความพึงพอใจการให้บริการ ของสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
- next post: REGIS NEWS สวก. จัดโครงการสัมมนา แลกเปลี่ยนเรียนรู้และปฏิบัติการเพื่อจัดทำเอกสาร ประมวลรายวิชา MOOCs ในรายวิชา GED1001 ความฉลาดรู้ทางดิจิทัล