คลิกตรวจสอบห้องเรียนใหม่Download
REGIS NEWS สวก.จัดโครงการปฐมนิเทศนักศึกษาสหกิจศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2566
เมื่อวันอังคาร ที่ 14 พ.ย. 2566 เวลา 08.30 – 14.30 น. สวก.จัดโครงการปฐมนิเทศนักศึกษาสหกิจศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.ณัฐวุฒิ สุวรรณทิพย์ รองอธิการบดี ฝ่ายวิชาการ และทรัพยากรมนุษย์ เป็นประธานเปิดงาน เสวนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประโยชน์จากการปฏิบัติงานสหกิจศึกษา ณ ห้อง GA101 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จัดโดย ฝ่ายงานสหกิจศึกษา สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
![](https://regis.sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/coop14-728x1024.png)